Thursday 4 June 2020
Home      All news      Contact us      English
itv - 13 days ago

Watumishi watatu Itigi wafukuzwa kazi kwa kugushi vyeti. 

Baraza la madiwani la halmashauri ya Itigi wilayani Manyoni limewafukuza kazi watumishi watatu  mhandisi , daktari  na muuguzi wa halmashauri hiyo kwa kubainika kugushi vyeti vya uhandisi na kidato cha nne.


Latest News
Hashtags:   

Watumishi

 | 

watatu

 | 

Itigi

 | 

wafukuzwa

 | 

kugushi

 | 

vyeti

 | 
Most Popular (6 hours)

Most Popular (24 hours)

Most Popular (a week)

Sources