Thursday 4 June 2020
Home      All news      Contact us      English
itv - 17 days ago

Naibu Waziri Mabula ataka wadaiwa sugu kodi ya ardhi kubanwa.

Naibu Waziri wa Ardhi Nyumba na Maendeleo ya Makazi Dkt Angelina Mabula amezitaka halmashauri zote nchini kuhakikisha zinapeleka hati za madai ya kodi ya pango la ardhi kwa wadaiwa sugu wa kodi hiyo kuanzia Jumatatu tarehe 18 Mei 2020 na watakaokaidi kulipa kwa hiari wafikishwe kwenye Mabaraza ya Ardhi ya Nyumba ya Wilaya.


Latest News
Hashtags:   

Naibu

 | 

Waziri

 | 

Mabula

 | 

ataka

 | 

wadaiwa

 | 

ardhi

 | 

kubanwa

 | 
Most Popular (6 hours)

Most Popular (24 hours)

Most Popular (a week)

Sources