Saturday 30 May 2020
Home      All news      Contact us      English
itv - 22 days ago

Wizara ya Afya yataka wenye matatizo ya Moyo na Figo watibiwe.

Dkt.Ndugulile amesema pamoja na kuwapo kwa maambukizi ya Corona, watu wenye matatizo ya moyo, kupumua, figo, kisukari pamoja na matatizo mengine wanapaswa kupatiwa matibabu.


Latest News
Hashtags:   

Wizara

 | 

yataka

 | 

wenye

 | 

matatizo

 | 

watibiwe

 | 
Most Popular (6 hours)

Most Popular (24 hours)

Most Popular (a week)

Sources