Thursday 4 June 2020
Home      All news      Contact us      English
itv - 1 month ago

Bodi ya Mkonge Tanzania yaagizwa kuhakiki mashamba ya zao hilo.

Katibu Mkuu Wizara ya Kilimo Bwana Gerald Kusaya, ameiagiza bodi hiyo iwatafute wawekezaji wengine wanaoweza kuyaendeleza wafanye hivyo ili lengo la kuliendeleza zao hilo lifanikiwe.


Latest News
Hashtags:   

Mkonge

 | 

Tanzania

 | 

yaagizwa

 | 

kuhakiki

 | 

mashamba

 | 
Most Popular (6 hours)

Most Popular (24 hours)

Most Popular (a week)

Sources