Saturday 30 May 2020
Home      All news      Contact us      English
itv - 1 month ago

Watanzania watakiwa kusali ili Mungu awaepushe na Corona.

Kupitia kwenye ukurasa wake wa Twitter Rais Magufuli amechapisha ujumbe huo huku akiwasisitizia Watanzania kila mmoja kwa imani yake asali na mungu atasikia maombi katika kipindi hiki cha janga la Corona ambalo limeukumba ulimwengu. 


Latest News
Hashtags:   

Watanzania

 | 

watakiwa

 | 

kusali

 | 

Mungu

 | 

awaepushe

 | 

Corona

 | 
Most Popular (6 hours)

Most Popular (24 hours)

Most Popular (a week)

Sources