Tuesday 31 March 2020
Home      All news      Contact us      English
itv - 12 days ago

IGP Sirro asema hakuna haja ya kufunga mipaka.

Sasa elimu tumeshaipata kilichobaki ni sisi watanzania kutekeleza hiyo elimu ambayo tumeipata, manaake ukiipata hiyo elimu, usipoitumia hiyo elimu ukabaki kufanya mambo yako ya zamani mwisho wa siku utaangamiza jamii ya Watanzania Alisema.


Latest News
Hashtags:   

Sirro

 | 

asema

 | 

hakuna

 | 

kufunga

 | 

mipaka

 | 
Most Popular (6 hours)

Most Popular (24 hours)

Most Popular (a week)

Sources