Tuesday 31 March 2020
Home      All news      Contact us      English
itv - 16 days ago

Vijana watakiwa kuchangamkia fursa za kilimo zilizopo nchini.

Mhandisi Manyanya amesema kwa sasa vijana wengi wamejikita kwenye kilimo kisicho na tija huku akiwataka kutumia mda mwingi kujifunza kilimo cha kisasa ambacho kinaendana na teknolojia sambamba na uzalishaji wa kutosha katika sekta hiyo.


Latest News
Hashtags:   

Vijana

 | 

watakiwa

 | 

kuchangamkia

 | 

fursa

 | 

kilimo

 | 

zilizopo

 | 

nchini

 | 
Most Popular (6 hours)

Most Popular (24 hours)

Most Popular (a week)

Sources