Tuesday 31 March 2020
Home      All news      Contact us      English
itv - 1 month ago

Sekta ya madini yachangia kuongeza mapato ya taifa.

Waziri wa madini Mhe.Dotto Biteko amesema sekta ya madini imechangia ongezeko la mapato serikalini katika ukusanyaji wa kodi hapa nchini baada ya mapato kuongezeka kutoka shilingi bilioni 196 mpaka 335 kwa mwaka.


Latest News
Hashtags:   

Sekta

 | 

madini

 | 

yachangia

 | 

kuongeza

 | 

mapato

 | 

taifa

 | 
Most Popular (6 hours)

Most Popular (24 hours)

Most Popular (a week)

Sources