Wednesday 22 January 2020
Home      All news      Contact us      English
itv - 2 month ago

Dada wa Ronaldo amtolea uvivu Vigil Van Djik kwa kumdhihaki kaka yake

Mpendwa Vigil Cristiano Ronaldo aling aa kwenye ligi unayocheza na alienda kwenye klabu nyingine ya Real Madrid nako akawa mchezaji mkubwa kwenye historia ya klabu hiyo, nikwambie kitu Vigil au kwasababu klabu hiyo ikiwa na huyu Cristiano Ronaldo iliwafunga kwenye mchezao fainali ya UEFA Champions League alisema Katia Aveiro.


Latest News
Hashtags:   

Ronaldo

 | 

amtolea

 | 

uvivu

 | 

Vigil

 | 

kumdhihaki

 | 
Most Popular (6 hours)

Most Popular (24 hours)

Most Popular (a week)

Sources