Sunday 26 January 2020
Home      All news      Contact us      English
itv - 2 month ago

Kamati ya bunge yaitaka serikali kuunusuru mgodi wa Stamigold

Kamati ya kudumu ya bunge ya nishati na madini imeiagiza wizara ya nishati kupeleka umeme haraka kwenye mgodi mkubwa wa uchimbaji dhahabu unaomilikiwa na serikali wa Stamigold uliopo mkoani Kagera  ili kuunusuru  mgodi huo kujiendesha kwa hasara kutokana na kutumia  shilingi milioni mia saba kwa kila  mwezi kununua mafuta ya dizeli kuendeshea mgodi huo 


Latest News
Hashtags:   

Kamati

 | 

bunge

 | 

yaitaka

 | 

serikali

 | 

kuunusuru

 | 

mgodi

 | 

Stamigold

 | 
Most Popular (6 hours)

Most Popular (24 hours)

Most Popular (a week)

Sources