Thursday 5 December 2019
Home      All news      Contact us      English
itv - 19 days ago

Polisi kuwasaka watekaji wanaodai dhahabu na fedha Tarime.

Jeshi la polisi kanda maalum ya Tarime Rorya limesema linaendelea kufanya uchunguzi wa vitendo vya utekaji wa watu ambavyo vimekuwa vikitokea katika maeneo mbalimbali huku watekaji wakilazimisha kupatiwa pesa pamoja na mawe ya dhahabu ili kuwaachia mateka.


Latest News
Hashtags:   

Polisi

 | 

kuwasaka

 | 

watekaji

 | 

wanaodai

 | 

dhahabu

 | 

fedha

 | 

Tarime

 | 
Most Popular (6 hours)

Most Popular (24 hours)

Most Popular (a week)

Sources