Thursday 5 December 2019
Home      All news      Contact us      English
itv - 24 days ago

Wananchi wachangishana fedha kujenga zahanati Kahama.

Wananchi wa kijiji cha Itumbo kata ya Kisuke wilayani Kahama mkoani Shinyanga wameilalamikia serikali ya halmashauri ya Ushetu kutokamilisha ujenzi wa zahanati ambayo wameijenga kwa nguvu zao wakiwa na lengo la kuzuia vifo vya wanawake wajawazito na watoto wachanga wanaojifungulia njiani wakitembea kufuata huduma kwa zaidi ya kilomita 12 katika vijiji vya jirani.


Latest News
Hashtags:   

Wananchi

 | 

wachangishana

 | 

fedha

 | 

kujenga

 | 

zahanati

 | 

Kahama

 | 
Most Popular (6 hours)

Most Popular (24 hours)

Most Popular (a week)

Sources