Sunday 17 November 2019
Home      All news      Contact us      English
itv - 10 days ago

CHADEMA kutoshiriki uchaguzi serikali za mitaa kwamuibua Jafo.

Muda wa kukata rufaa umefika na watu wengine fomu wanakosea kujibu kwa makusudi, Je ulikuwa mpango mkakati wa kuwaelekeza fomu ziharibike ili kujitoa kwenye uchaguzi, kwa hiyo ni maswali ambayo nakosa kupata majibu.


Latest News
Hashtags:   

CHADEMA

 | 

kutoshiriki

 | 

uchaguzi

 | 

serikali

 | 

mitaa

 | 

kwamuibua

 | 
Most Popular (6 hours)

Most Popular (24 hours)

Most Popular (a week)

Sources